Kikosi Kabambe cha Timu ya Small Simba kilichokuwa chini ya Kocha Msoma Mdogo Abdughan na kuweza kuweka Historia ya mchezo wa Mpira Zanzibar na Tanzania Bara katika Michuano ya Ligi Kuu ya Muungano, kulita upinzani kwa Timu za Simba na Yanga katika michuano hiyo katika Uwanja wa Amaan Zanzibar.
KASEKENYA ATOA POLE KWA WAATHIRIKA WA MOTO ILEJE
-
Mbunge wa Ileje ambaye ni Naibu Waziri wa Ujenzi Eng. Godfrey Kasekenya
ametoa pole kwa familia zilizoathiriwa na moto ulioteketeza msitu Wilayani
Ileje...
15 minutes ago

0 Comments