Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiangalia vitunguu, kwenye banda la Kikundi cha KONGA, wakati akikagua mabanda katika Maadhimisho ya Siku ya Ukimwi Duniani, yaliyofanyika Kitaifa katika uwanja wa Mandela, Manispaa ya Moshi, mkoani Kilimanjaro, Desemba 1, 2020. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
TANZANIA YAIMARISHA URATIBU WA KITAIFA KUKUZA KISWAHILI KIMATAIFA
-
Tume ya Taifa ya UNESCO yakutana na BAKITA, BAKIZA na TATAKI kujadili
ushirikiano wa maendeleo ya Kiswahili
Tume ya Taifa ya UNESCO ya Jamhuri ya Muungan...
1 hour ago
0 Comments