BAADA ya Kukamilika kwa kazi za ujenzi wa sehemu ya kuwekewa taa za barabarani katika maeneo mbali mbali ya mji wa Chake Chake, pamoja na ufungaji wa taa hizo zinazotumia nishati ya Jua, hatia kwa mara ya kwanza wananchi wameanza kuona mabadiliko ya mji huo, pichani taa zikiwa zinawaka.(PICHA NA ABDI SULEIMAN)
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago

0 Comments