Rais wa Zanzibar na Mweyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk Ali Mohamed Shein,akizungumza na Uongozi wa Wizara ya nchi Ofisi ya Rais Utumishi wa Umma na utawala Bora, Ikulu Mjini Zanzibar,akiwa katika utaratibu wake wa kuzungumza na kila wizara.
Picha na Ramadhan Othman, Ikulu.
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
3 hours ago
0 Comments