Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Mhe. Hemed Suleiman Abdulla amewasili Kisiwani Pemba kwa shughuli za kikazi, akisalimiana na Viongozi mbalimbali alipowasili Uwanja wa Ndege wa Chakechake Pemba. 
Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Alhajj Hemed Suleiman Abdulla amefika katika kijiji cha Kengeja Wilaya ya Mkoani Pemba kutoa mkono wa Pole kwa familia ya Marehemu Bi. NASRA NASSOR KHAMIS aliefariki tarehe 23 Augosti 2026 na kuzikwa Kijijini kwao Mzingani Mkoa wa Kusini Pemba.
Mwenyezi Mungu amlaze mahala pema Pepon. AMIN.
Imetolewa na Kitengo cha Habari ( OMPR )

0 Comments