Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akisalimiana na Balozi wa Tanzania nchini Italia, Mhe. Mbarouk Nassor Mbarouk baada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akisalimiana na Naibu Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Dkt. Ngwaru Maghembe baada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akisalimiana na Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo baada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akiwa na Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo baada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akiwa na Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo baada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akiwa na Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo baada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO.
Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, akizungumza na Waziri wa Kilimo, Mhe. Daniel Chongolo, Naibu Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Dkt. Ngwaru Maghembe pamoja na Balozi wa Tanzania nchini Italia, Mhe. Mbarouk Nassor Mbarouk aada ya kuwasili jijini Roma, Italia, Septemba 20, 2026. Dkt. Mwigulu atamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, katika Mkutano wa Kimataifa wa Afya Moja na Mifumo ya Chakula na Kilimo (One Health), utakaofanyika Septemba 21–23, 2026, katika Makao Makuu ya FAO.
0 Comments