Rais
wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Magufuli akipita
na kukagua Daraja la Mkapa linalopita katika Mto Rufiji mkoani Pwani wakati
akitokea Masasi Mtwara kwenye msiba wa Marehemu Rais Mstaafu wa Awamu ya Tatu
Benjamin William Mkapa leo tarehe 30 Julai 2020. Daraja hilo linalounganisha
Pwani na Mikoa ya Lindi na Mtwara lilijengwa na Serikali ya Awamu ya Tatu chini
ya Marehemu Rais Mstaafu wa Awamu ya Tatu Benjamin William Mkapa.
RAIS DKT. MWINYI: ZIARA ZA QATAR, HISPANIA NA ARMENIA ZAFUNGUA FURSA ZA
MAENDELEO ZANZIBAR
-
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein
Ali Mwinyi, amesema ziara zake nchini Qatar, Hispania na Armenia zimefungua
fursa ...
1 hour ago




0 Comments