WATALII wakitembelea mitaa ya historia ya mji mkongwe wakiwa katika mtaa wa baghaani, ulioko katika maeneo ya mji mkongwe wa Zanzibar.Wakati mitaa ya mji mkongwe ikiwa katika hali ya utulivu. na kuendelea na shughuli zake za kitalii kwa wageni wanaotembelea maeneo hayo.
Uchumi : Makamu wa Rais Aagiza Sera ya Biashara Bunifu Kufungua Fursa za
Kiuchumi kwa Vijana
-
Makamu wa Rais, Mhe. Deogratius Ndejembi, ametoa miezi sita kwa Wizara ya
Viwanda na Biashara kuandaa sera mahususi ya biashara bunifu (startups),
itaka...
9 hours ago
0 Comments