6/recent/ticker-posts

MKURUGENZI MKUU ZHSF ATOA SIKU SABA KWA MAKAMPUNI AMBAYO YANAFANYAKAZI NAO NA HAYAJAJISAJILI NA ZHSF KUJISAJILI

 

Mkurugenzi Mkuu Mfuko wa Huduma za Afya Zanzibar (ZHSF)Dk,Heri Marwa akisisitiza jambo wakati akizungumza na Waandishi wa Habari wa Vyombo mbalimbali kuhusiana na Sekta rasmi ikiwemo Makampuni ambayo bado hawajajiunga na Mfuko huo kuwapa Siku Saba  kuanzia tarehe 12 hadi 19 Mwezi huu wawe wameshajiunga ili kuepuka usumbufu wa kupata Tiba kwa Wafanyakazi wao na kuchukuliwa Hatua za Kisheria,hafla iliofanyika katika Ukumbi wa Ofisi yao Michenzani Mall Zanzibar.
Baadhi ya Waandishi wa Habari waliohudhuria katika Mkutano na Mkurugenzi Mkuu Mfuko wa Huduma za Afya Zanzibar (ZHSF)Dk,Heri Marwa akizungumzia  kuhusiana na Sekta rasmi ikiwemo Makampuni ambayo bado hawajajiunga na Mfuko huo kuwapa Siku Saba  kuanzia tarehe 12 hadi 19 Mwezi huu wawe wameshajiunga ili kuepuka usumbufu wa kupata Tiba kwa Wafanyakazi wao na kuchukuliwa Hatua za Kisheria,hafla iliofanyika katika Ukumbi wa Ofisi yao Michenzani Mall Zanzibar.
Baadhi ya Waandishi wa Habari waliohudhuria katika Mkutano na Mkurugenzi Mkuu Mfuko wa Huduma za Afya Zanzibar (ZHSF)Dk,Heri Marwa akizungumzia  kuhusiana na Sekta rasmi ikiwemo Makampuni ambayo bado hawajajiunga na Mfuko huo kuwapa Siku Saba  kuanzia tarehe 12 hadi 19 Mwezi huu wawe wameshajiunga ili kuepuka usumbufu wa kupata Tiba kwa Wafanyakazi wao na kuchukuliwa Hatua za Kisheria,hafla iliofanyika katika Ukumbi wa Ofisi yao Michenzani Mall Zanzibar.
PICHA NA YUSSUF SIMAI,MAELEZO ZANZIBAR, 13/10/2026.

Post a Comment

0 Comments