WAZIRI wa Ustawi wa Jamii Maendeleo ya Wanawake na Watoto Mhe. Zainab Omar Mohammed, akimkabidhi zawadi za Mkono wa Eid kwa Wazee wa Kijiji cha Welezo, a akimuwakilisha Mke wa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza laMapinduzi Mama Mwanamwema Shein, kutowa mkono wa Eid Al Hajj
WAZIRI asiyekuwa na Wizara Maalum Mhe Shawana Buheti akimuwakilisha Mke wa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mama Mwanamwema Shein, kutowa mkono wa Eid Al Hajj kwa Wazee wa Nyumba ya Wazee Sebleni.
WAZIRI asiyekuwa na Wizara Maalum Mhe Shawana Buheti akimuwakilisha Mke wa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mama Mwanamwema Shein, kutowa mkono wa Eid Al Hajj kwa Wazee wa Nyumba ya Wazee Sebleni.
Uzinduzi Wa Kipekee Wa Eruption Blaze Cashingo Rumble Wabamba Meridianbet
-
MERIDIANBET, jukwaa kinara la michezo ya kasino mtandaoni na ubashiri wa
michezo nchini Tanzania, limezidi kupandisha burudani kwa kuzindua mchezo
mpya w...
14 hours ago
0 Comments