Kikosi cha Zanzibar Spice Boys, chenye wachezaji chipukizi 18 cha Zanzibar Spice Boys leo alfajiri wamewasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa Belo Horizonte/Confins–Tancredo Neves International nchini Brazil kushiriki mashindano ya kimataifa ya soka la watoto ya PQCUPBRASIL 2026, yatakayofanyika kuanzia tarehe 10 hadi 15 Oktoba 2026, Minas Gerais, Brazil. Kukosi kinaongozwa na Mkuu wa Msafara Mhe Balozi Abdulsamad Abdulrahim (Balozi wa Heshima wa Brazil Mstaafu).
Zanzibar Spice Boys watacheza Kundi A la U-13, pamoja na timu za Clube Minas Gerais, Soccer Pro Betim kutoka Argentina, Polo Novo Horizonte Rio Vermelho na Vitinho Soccer Itabira na FC Porto ya Portugal.
Ushiriki wa Zanzibar Spice Boys unatarajiwa pia kuwa jukwaa la kuitangaza Zanzibar kupitia vipaji vya watoto, utamaduni, utalii na maendeleo ya michezo


0 Comments