Mchezaji wa Timu ya Dream akiwa mpira akijiandaa kumpita mchezaji wa Timu ya Miembeni, wakati wa mchezo wao wa Ligi ya Kikapu Kanda ya Unguja, mchezo uliyofanyika katika Uwanja wa Mao Zedong.Timu ya Miembeni imeshinda mchezo huo kwa Vikapu 53-51.
RAIS DKT. MWINYI: ZIARA ZA QATAR, HISPANIA NA ARMENIA ZAFUNGUA FURSA ZA
MAENDELEO ZANZIBAR
-
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein
Ali Mwinyi, amesema ziara zake nchini Qatar, Hispania na Armenia zimefungua
fursa ...
7 hours ago







0 Comments