Wachezaji wa Timu ya JKU na Malindi wakiwania mpira wakati wa mchezo wao wa Ligi Kuu ya Zanzibar PBZ,mchezo uliyofayika katika Uwanja wa Mao Zedung Jijini Zanzibar. katika mchezo huo timu hiyo zimetoka sare ya bao 1-1.
DC KASESELA AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUDHIBITI MAFURIKO TURIANI, ABAINISHA
MIKAKATI YA MUDA MREFU
-
NA DENIS MLOWE, MVOMERO
MKUU wa Wilaya ya Mvomero, Richard Kasesela, ametembelea eneo
lililoathiriwa na mafuriko katika Kijiji cha Kichangani, Kata ya Mho...
40 minutes ago












0 Comments