Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dk.Hussein Ali Mwinyi (kushoto) akisalimiana na Wanafamilia ya Marehemu Bi.Khadija Abbas (aliyechanya udongo katika Muungano wa Tanganyika na Zanzibar) leo alipofika kutoa mkono wa pole nyumbani kwa Marehemu huyo Rahaleo Mjini Zanzibar .[Picha na Ikulu] 01/09/2023 .
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Alhaj Dk.Hussein Ali Mwinyi (wa nne kushoto) kwa pamoja na Wanafamilia ya Marehemu Bi.Khadija Abbas (aliyechanya udongo katika Muungano wa Tanganyika na Zanzibar) wakiitikia dua iliyoombwa leo alipofika nyumbani kwa Marehemu huyo Rahaleo Mjini Zanzibar kwa ajili ya kutoa mkono wa pole kwa Wanafamilia hao.[Picha na Ikulu] 01/09/2023 .
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
7 hours ago
0 Comments