Kiukwel, toka a-anze kufanya uteuzi, wallah bado hajaharibu, yaani, safu inaendelea kuwa vyema,
Wakaskazini Unguja, tumefurah sana kwa kuletewa RC ayoub, tunamjuwa kutokana na kazi zake, M/mungu aendelee kumpa hekima na busara Raisi wetu wa awamu ya 8, amiin��
KASEKENYA ATOA POLE KWA WAATHIRIKA WA MOTO ILEJE
-
Mbunge wa Ileje ambaye ni Naibu Waziri wa Ujenzi Eng. Godfrey Kasekenya
ametoa pole kwa familia zilizoathiriwa na moto ulioteketeza msitu Wilayani
Ileje...
1 Comments
Kiukwel, toka a-anze kufanya uteuzi, wallah bado hajaharibu, yaani, safu inaendelea kuwa vyema,
ReplyDeleteWakaskazini Unguja, tumefurah sana kwa kuletewa RC ayoub, tunamjuwa kutokana na kazi zake, M/mungu aendelee kumpa hekima na busara Raisi wetu wa awamu ya 8, amiin��