Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan, leo Juni 16,2020 ameshiriki Shughuli ya Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli kuhitimisha Bunge la 11 la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Bungeni Jijini Dodoma.
ASA YAWAANDAA WAKULIMA KUKABILIANA NA MABADILIKO YA HALI YA HEWA KUPITIA
MBEGU BORA
-
Mabadiliko ya hali ya hewa yanaendelea kuwa miongoni mwa changamoto
zinazohitaji maandalizi makini katika sekta ya kilimo, kutokana na
uwezekano wa vipindi...
1 hour ago
0 Comments