Mkuu wa
Jeshi la Polisi Nchini IGP Simon Sirro pamoja na wasaidizi wake leo 17/06/2020
jijini Dar es salaam, wakishiriki kwa njia ya mtandao (Video Conference )
mkutano wa Jumuiya ya Shirikisho la Wakuu wa Majeshi ya Polisi wa Nchi za
Ukanda wa Kusini Mwa Afrika (SARPCCO)
unaojumuisha nchi 15 ikiwemo Tanzania katika mkutano wake wa kawaida wa
kiutendaji ndani ya Jumuiya hiyo .
RAIS DKT. MWINYI: ZIARA ZA QATAR, HISPANIA NA ARMENIA ZAFUNGUA FURSA ZA
MAENDELEO ZANZIBAR
-
Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein
Ali Mwinyi, amesema ziara zake nchini Qatar, Hispania na Armenia zimefungua
fursa ...
1 hour ago
0 Comments