Mwakilishi Mkaazi Wa Shirika La Afya Duniani (Who) Zanzibar Dkt. Andemichael Ghirmay akiukaribisha ujumbewa wa UN kwa Waziri wa Afya Zanzibar walipofika Ofisini kwake pamoja na kutoa maelezo kuhusu juhudi zinazochukuliwa na Serikali katika kuimarisha huduma za Afya Zanzibar.
KIHONGOSI AKAGUA UJENZI JENGO LA KITEGAUCHUMI LA CCM RUFIJI
-
KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya Chama Cha Mapinduzi (CCM),
Itikadi, Uenezi na Mafunzo, Kenani Kihongosi, amekagua ujenzi wa jengo la
kitegauc...
8 minutes ago
0 Comments