Mvua za masiki zinazoendelea kunyesha katika maeneo ya mji wa unguja baadhi ya maeneo imesababisha kuanguka kwa miti kama unavyoonekana muembe huu ulianguka katika barabara ya maruhubi na kuzuiya njia hiyo kupitika kwa Muda hadi ulipokatwa na kurejesha huduma hiyo
TASAF YAWAINUA WANANCHI KIUCHUMI, YABORESHA HUDUMA ZA JAMII MISUNGWI
-
Na Said Mwishehe,Mwanza
MFUKO wa Maendeleo ya Jamii (TASAF) wilayani Misungwi mkoani Mwanza umesema
miradi ya kunusuru kaya maskini iliyotekelezwa wil...
7 hours ago




0 Comments