Biashara ya Matunda ya Tikiti Zanzibar kimekuwa kikubwa kutoka na matunda hayo kulimwa kwa wingi katika maeneo mbali ya Unguja na Pemba na kufanya matunda hayo kupatikana kwa wingi na bei yake kuwa nzuri tikiti moja linauzwa kati ya shilingi 1000/= na 4000/= inategemea ukubwa wake na ubora.
KASEKENYA ATOA POLE KWA WAATHIRIKA WA MOTO ILEJE
-
Mbunge wa Ileje ambaye ni Naibu Waziri wa Ujenzi Eng. Godfrey Kasekenya
ametoa pole kwa familia zilizoathiriwa na moto ulioteketeza msitu Wilayani
Ileje...
1 minute ago
0 Comments