Blogger Cathbet Kajuna akiwa katika harakati za kupata picha wakati akiwa katika ziara ya kutembelea miradi ya Mfuko wa Pensheni wa PFPS, akiwa katika moja ya jengo jipya ya Mfuko huo, lilioko katikati ya Mji wa Dar. Hivi ndivyo blogger wanavyohanti na kupata matukio bila ya kujali hii ni sehemu hatari
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago
0 Comments