Naona Kama maradhio ya EBOLA hayako Mbali ikiwa Mirija Inayortumika inakoshwa kwa maji nakutumiwa tena hii ni balaa.. Thanks God ninaponunua Juice ya Miwa Huenda na Chupa yangu nikatiliwa..
KASEKENYA ATOA POLE KWA WAATHIRIKA WA MOTO ILEJE
-
Mbunge wa Ileje ambaye ni Naibu Waziri wa Ujenzi Eng. Godfrey Kasekenya
ametoa pole kwa familia zilizoathiriwa na moto ulioteketeza msitu Wilayani
Ileje...
1 Comments
Naona Kama maradhio ya EBOLA hayako Mbali ikiwa Mirija Inayortumika inakoshwa kwa maji nakutumiwa tena hii ni balaa.. Thanks God ninaponunua Juice ya Miwa Huenda na Chupa yangu nikatiliwa..
ReplyDelete