Moja ya mazao yanayopatikana katika bahari ya Visiwa vya Unguja na Pemba nin aina hii ya Kome huvuliwa na kufanya moja ya kitoeo katika maakuli ya Wananchi wa maeneo ya ukanda wa Bahari ya hindi katika visiwa vya Zanzibar. Kwa sasa bidhaa hii imekuwa ni mali sana tafauti na hapo mwazo. Ughali wake umepatikana kutokana na hali ya Kiuchumi kubadilika na kukua Zanzibar katika sekta ya Utalii na kukuwa kwa Maheteli ya Kitalii Zanzibar na kufanya bidhaa za baharini kuwa na thamani kubwa katika mahoteli hayo na kuwaongezea kipato Wavuvi vya Ukanda wa bahari. Na Kome hili kufanywa kama mapambo majumbani nawageni kuchukuwa zawadi na kumbukumbi ya kutembelea Zanzibar.
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
8 hours ago
0 Comments