Mkurugenzi Msaidizi wa Kampuni ya Fresh Enterprise Catherine Peter Nao, akizungumza na waandishi wa habari kuhusu hasara iliopata kampuni yake kwa kuvunjwa kwa jengo lao la bar ilioko Amani kutokana na vurugu zilizotokea wiki iliopita na kufanyika uharibifu huo, kwa jengo hilo kwa kuvunjwa na kuchukuliwa kila kitu kiliokuwa humo milango na madirisha na kuezuliwa sehemu ya paa la jengo hilo.
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago
2 Comments
Duu..yaani kama serikali haipo!
ReplyDeleteHata huko Somalia sio kama hivyo!
ULEVI HAPA Zanzibar sio utamaduni wetu,wallah anaewapendelea hao na kumkasirisha mola alietuumba basi ajue, hiyo furaha yake ni hapa duniani tu ,akifumba jicho adhabu yake ataipata.Leo hii kila upitapo Zanzibar jamaa wanafungua mabaa na uzizi, jamani hizi sio desturi zetu.
ReplyDelete