Baadhi ya Watu hufanya uharibifu wa makusudi kuharibu, bla ya kujali athari yake kwa watumiaji wa barabara kwa kutowa vyuma vya kukingia ukingo wa barabara, kama inavyoonekana sehemu hii vyuma vyake vimetolewa na kuwachwa hali kama hii. huku ni kujenga au kuharibu.?
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago
0 Comments