WAUMINI wakiwa katika matayarisho ya Sala ya Ijumaa katika Msikiti wa Mchangani, wakiwa nje ya maeneo ya barabara ya mtaa huo katika kipindi cha sala ya Ijumaa misikiti mingi huja na baadhi ya watu kusali nje kama inavyoonekana katikammoja wa msikiti huu.
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago
0 Comments