WANANCHI wakiangali ajali iliotokea maeneo ya makutano ya barabara ya Michezani na Gymkhana, ajali hiyo kwa mujibu wa mashuhuda dereva wa gari hiyo la kubebea maji lenye namba za usajili Z 547 BL alimkwepa mtoto akiendesha baskeli huku akitembea na ringi moja imekuwa ni mchezo wa kawaida kwa watoto kufanya michezo hiyo barabarani bila ya kujali madhara ya ajali kwao na kwa watu wengine wanaotumia barabara.
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
4 hours ago
0 Comments