HATA na sisi tunahitaji hifadhi na wanyama wakali ndivyo inavyoonekana wakiteta hawa kuku wakiwa katika hifadhi ya chandarua ili kujikinga na kunguru na Vipanga wasije kuwachukuwa vifaranga vyake wakiwa wamewahifadhi kwa namna hii. Sijui hiki chandarua ni cha kununua ua vile vya ...
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago
1 Comments
haaa, inawezekana cha kununua au cha msaada,lakini wajue tu vyandarua ni kwa ajili ya kujikinga na mbu,na kama cha msaada watoa msaada wakiona vyandarua vinatumika kwa mahitaji mengine sidhani kama watatoa misaada itakuwa ushafuja kwa wengine, kuku fanya maarifa mengine ya kuwaakinga na kunguru au vibaka.
ReplyDelete