KUNA baadhi ya Wananchi wanakiuka sheria ya kuhifadhi mazingira ya maeneo yao na kusababisha uharibifu wa mazingira kama kulivyokutwa na mzee wa blog eneo la nyuma ya uwanja wa amani makazi ya wananchi kukiwa kumechimbwa mchanga na kuiweka katika hali ya hatari nguzo ya umeme ilioko karibu na sehemu hiyo.
Tourism Awards : TANAPA Wins Two East Africa Regional Awards for
Outstanding Conservation Work
-
By Jacob Kasiri, Dar es Salaam.
Tanzania National Parks (TANAPA) has received two prestigious honours at
the East Africa Conservation Excellence Awards ...
2 hours ago
0 Comments