Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Mussa Azzan Zungu (Mb) akiwa katika mazungumzo na Spika wa Bunge la Uingereza Sir. Lindsay Hoyle Oktoba 8, 2026, mazungumzo hayo yaliyofanyika katika ukumbi wa Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Arusha ( AICC) jijini Arusha.
MILLYA AHIMIZA UANGALIZI WA UCHAGUZI WENYE WELEDI AFRIKA
-
NAIBU Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki
anayeshughulikia Masuala ya Afrika Mashariki, James Kinyasi Millya, ametoa
wito wa kuimari...
5 hours ago





0 Comments